Trực tiếp seagame 31 hôm nay 11/5

0
0

Thứ Tư 11/05/2022 09:37(GMT+7)

Hôm nay (11/5), Đoàn Thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 sẽ tranh tài ở các môn Kurash, Rowing, Nhảy cầu, Bóng đá nữ, Futsal, Bóng ném bãi biển, Cờ vua, Pencak Silat và Kick boxing.

(ấn F5 để nhận thông tin mới nhất)

Link xem trực tiếp SEA Games 31 ngày hôm nay 11/5 

Kurash và Pencak Silat được kỳ vọng là 2 môn sẽ mang lại “cơn mưa vàng” cho Đoàn Thể thao Việt Nam trong ngày hôm nay. Bên cạnh đó, Rowing cũng được chờ đợi sẽ mang về ít nhất 1 tấm HCV.

Theo lịch thi đấu, các VĐV Việt Nam ở môn Rowing sẽ thi đấu chung kết Thuyền bốn nữ hạng nặng hai mái chèo (W4X) vào lúc 10h00 và chung kết Thuyền đôi nam hạng nhẹ hai mái chèo (LM2X) vào lúc 10h30.

Môn Kurash sẽ diễn ra từ 14h00 tới 17h00 với 3 hạng cân là dưới 60kg của nam, dưới 66 kg của nữ và trên 87 kg của nữ. Hôm qua (10/5), đội tuyển Kurash Việt Nam đã thể hiện sự thống trị khi giành 4 HCV, 2 HCB và 1 HCĐ.

Môn Pencak Silat sẽ có 2 nội dung chung kết là Biểu diễn đồng đội nữ vào lúc 10h00 và Biểu diễn tập thể nữ vào lúc 12h30.

Bên cạnh 3 môn thể thao hứa hẹn mang về HCV, hôm nay cũng là ngày ra quân của ĐT Futsal Việt Nam và ĐT nữ Việt Nam. Thầy trò HLV Phạm Minh Giang sẽ gặp ĐT Futsal Indonesia vào lúc 16h00 và thầy trò HLV Mai Đức Chung sẽ gặp ĐT nữ Philippines vào lúc 19h00.

Trực tiếp SEA Games ngày hôm nay 11/5
Trực tiếp SEA Games 31 ngày hôm nay 11/5

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31

Lịch thi đấu SEA Games 2022 ngày hôm nay 11/5 của đoàn TTVN

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

1. Kurash

 

 

 

 

 

 

 

 

 

14.00

ĐẾN

16.00

-60 nam, -66 nữ ,+87 nữ

 

 

Vie-vie (-60)

v.tròn

Võ phạm hoàng ân-vie

Lê công hoàng hải-vie

Vie-mya(-66)

v.loại

Phan trúc phí-vie

Shan-mya

Vie-phi( -66)

v.loại

Lê đức đông-vie

Ababa perillo-phi

Vie -mas (+87)

v.loại

Hoàng bùi thúy linh-vie

Binti miszuraini-Mas

16.00

Đến 16.30

Vie-phi (60)

v.tròn

Lê công hoàng hải-vie

Sorne A-phi

Vie-thai (-60)

v.tròn

Võ phạm hoàng ân-vie

Arnikhan sekden-thai

?-Mas (-66)

Bán kết

?-Bin-Mas

?-Thai (-66)

Bán kết

? -saengkaew-thai

Vie-?

Bán Kết

Trần Thị Thanh Thủy-vie

?

 

Bán Kết

 

16.30

ĐẾN

17.00

 

Chung kết

 
 

Chung kết

 
     
     
     

2. Rowing

10:00

Thuyền bốn nữ hạng nặng hai mái chèo (W4X)

Chung kết

 

Pham Thi Thao

Ho Thi Ly

Dinh Thi Hao

Pham Thi Hue

 

Josephine Mireille Qua SyCip

Joanie Delgaco Talagtag

Kristine Paraon Ramirez

Amelyn Pagulayan Salarzon

 

Pawina Surasang

Natticha Kaewhom

Piyamon Toemsuk

Ponthida Thupthai

 

Putri Agni Anugerah

Maslin Efrilia

Annisa Meilani Yahya

Dewi Purwanti

10:30

Thuyền đôi nam hạng nhẹ hai mái chèo (LM2X)

Chung kết

 

Sornram Sinlapasorn

Nawamin Dechudomrat

Christian Joseph Jasmin Del Rosario

Cris Nievarez Marasigan

Kakan Rusmana

Ardi Isedi

Nhu Dinh Nam

Bui Van Hoan

11:00

Thuyền đôi nam hạng nặng hai mái chèo (M2X)

Chung kết

 

Chov Somrach

Phorn Sophean

Sulfianto

Memo

Nguyen Van Ha

Nguyen Van Hieu

Chanin Penthongdee

Prem Nampratueng

11:30

Thuyền bốn nữ hạng nặng một mái chèo (W4-)

Chung kết

 

Pham Thi Ngoc Anh

Le Thi Hien

Ha Thi Vui

Du Thi Bong

Teng Sherdyn Siew Ting

Chan Joanna Lai Cheng

Teng Shervis

Kang Yu Jia

Syiva Lisdiana

Aisah Nabila

Julianti

Chelsea Corputty

Parisa Chaempudsa

Jirakit Phuetthonglang

Matinee Raruen

Nuntida Krajangjam

3. Nhảy cầu

15:00

Đơn nam cầu mềm 3m

Chung kết

 

VIETNAM

 

1. Đinh Anh Tuấn

VIETNAM

 

2. Nguyễn Tùng Dương

15:45 – 16:15

Khởi động

 

 

16:30

Đôi nữ cầu cứng 10m

Chung kết

 

VIETNAM

 

1. Bùi Thị Hồng Giang

2. Mai Hồng Hạnh

17:20

Trao huy chương

 

 

4. Bóng đá

19:00

Bóng đá nữ

Bảng

Việt Nam vs Philipines

5. Futsal

16:00

Futsal nam

Bảng

 

6. Bóng ném

17:00

Bóng ném nam bãi biển

Tính điểm

 

Môn

Thời gian

Nội dung

Ván

Vận động viên

7. Cờ vua

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

3

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Trần Tuấn Minh

Võ Thị Kim Phụng

Hoàng Thị Bảo Trâm

16 giờ

Cờ tiêu chuẩn

4

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Trần Tuấn Minh

Võ Thị Kim Phụng

Hoàng Thị Bảo Trâm

 

 

Trao huy chương

8. Pencak Silat

10:00

Biểu diễn đồng đội nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Huyền

12:15

Biểu diễn tập thể nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Huyền

Vương Thị Bình

9. Kick boxing

17:15

FULL CONTACT f -56kg (1/2Final)

Bán kết

Lê Thị Nhi (VIE) vs PIETER DIANDRA_ARIESTA (INA)

17:30

FULL CONTACT m 51kg(1/2Final)

 

Bán kết

MASDOR MOHAMMAD_RIFDEAN (MAS) vs Huỳnh Văn Tuấn (VIE)

18:10

LOW KICK f -60kg (1/2Final)

Bán kết

Đinh Thị Hoa (VIE) vs JAITEANG WARAPORN (THA)

18:40

LOW KICK m -60kg (1/2Final)

 

Bán kết

DAILAY EMMANUEL_CANTORES (PHI) vs Nguyễn Quang Huy (VIE)

19:20

FULL CONTACT f -65kg (1/2Final)

 

Bán kết

Huỳnh Thị Kim Vàng (VIE) vs YOTAWAN JASITA (THA)

19:50

LOW KICK m -71kg (1/2Final)

 

Bán kết

THAPPHLI THONGCHAI (THA) vs Kiều Duy Quân (VIE)

Cập nhật thành tích của Đoàn TTVN tại SEA Games 31Cập nhật thành tích của Đoàn TTVN tại SEA Games 31
Thành tích của Đoàn TTVN tại SEA Games 31 mới nhất. Cập nhật trực tiếp danh sách các VĐV Việt Nam giành được huy chương tại SEA Games 2022.
Rate this post

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here